Rao Vặt Quy Nhơn
Rao Vặt Quy Nhơn

🔥Chỉ 1 Căn: THỂ ĐẤT ĐẸP - NGÕ 3 GÁC - GPXD 5 TẦNG. bán nhà THANH XUÂN
0 Lượt thích
Lượt xem 286 Thời Gian 6/11/2025 21:47:13 Địa Điểm Hà Nội
🏠 Khương Trung, Khương Đình, Thanh Xuân - Gần Nguyễn Trãi, Royal City, Ngã Tư Sở...

📐 25m2 - 2 tầng - Mặt tiền 3.2m - Ngõ 3 gác - Cách ô tô vài bước chân - Hơn 4.5 tỷ (khoảng 180 triệu/m2) (Có thương lượng)

🌟 Ưu điểm:
* Đầu tư đỉnh, vị trí đẹp!
* Thửa đất vuông vắn siêu đẹp.
* Ngõ thông thoáng ba gác đỗ cửa.
* Khu vực tiềm năng tăng giá cao.

🏡 Mô tả:
* Thiết kế hợp lý:
* Tầng 1: Khách + bếp + WC
* Tầng 2: 1 ngủ + khu phơi đồ
* Sổ đỏ chính chủ, nở hậu tài lộc.
* Phù hợp đầu tư giữ tiền, hoặc xây mới 5 tầng cực ngon.

🎁 Tặng Giấy Phép Xây Dựng 5 Tầng.
🍀 Tặng bản thiết kế đẹp như hình minh hoạ.

🔑Lưu tâm: Căn nhà dành cho khách thông thái. Người kinh nghiệm chọn nhà ở lõi bền, vị trí đắt giá. Xin đừng mua hào nhoáng mà lõi bên trong tệ, vài năm là xuống cấp, lâu dài sẽ thiệt. Chọn nhà Tốt gỗ hơn tốt nước sơn, càng mua càng sướng cô bác ạ!

📞 Liên hệ ngay 03.567.3333.2 - koba namsauba ybabababa hai (Zalo) để được tư vấn tận tâm, nhiệt tình. Cho đi kiến thức miễn phí ;)) . Hỗ trợ khách hàng tránh mọi rủi ro, cạm bẫy khi mua nhà đất.

Nature
anhnegen84
0 lượt theo dõi
💥!: LÔ GÓC 🌿🌿 - Ô TÔ TRÁNH 🚗🚗 - KINH DOANH 💰💰 Bán nhà Thanh... Lượt xem 232 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
⚡️!: RA PHỐ 10M 🚶‍♀️ - GIÁ ĐẦU TƯ 💰 🎯 Bán nhà Đống Đa Lượt xem 221 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
⚡️!: RA PHỐ 10M 🛣️ - GIÁ ĐẦU TƯ 🔥 - DIỆN TÍCH HIẾM 🎯 Bán nhà... Lượt xem 361 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hà Nội
Cùng chuyên mục Bán
LC88 🎖️ Trang Chủ LC88.COM Chính Thức Đăng Ký Tặng 88K Lượt xem 7 Thời Gian vài giây trước Địa Điểm Toàn Quốc
lc88t1com lc88t1com
Gỗ Nhựa INNO LIVING – Giải Pháp Vật Liệu Hiện Đại, Bền Đẹp Và... Lượt xem 8 Thời Gian 11 phút trước Địa Điểm Toàn Quốc