Rao Vặt Quy Nhơn
Rao Vặt Quy Nhơn

BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ HXH 2 MẶT HẺM 40M2 (4x10) SỔ A4 - 3.52T
0 Lượt thích
Lượt xem 356 Thời Gian 30/12/2025 20:24:20 Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ
HẺM THÔNG 2 MẶT HẺM 40M (4x10) SỔ A4 CHỈ 3.49 TỶ

THÔNG SỐ CHUẨN NHÀ
Diện tích: 40m² (ngang 4m x dài 10m)
Kết cấu hiện trạng: Trệt + lửng (cấp 4)
Công năng: 2 PN 1 WC ban công
Nhà 2 mặt hẻm cực kỳ thoáng mát
Pháp lý: Sổ hồng riêng vuông A4 hoàn công đủ không quy hoạch

VỊ TRÍ KẾT NỐI
Đường Nguyễn Sơn Phú Thọ Hòa Tân Phú
Hẻm xe hơi 4m & sát mặt tiền
Khu phố ăn uống Nguyễn Sơn, dân cư đông đúc
Kết nối nhanh: Tân Bình Bình Tân Quận 11
Xung quanh đầy đủ chợ trường học siêu thị dịch vụ

MÔ TẢ KẾT CẤU & HIỆN TRẠNG
Nhà cao ráo, không ngập
Hiện trạng ở được ngay hoặc xây mới cực kỳ đẹp
Thế đất vuông, 2 mặt thoáng lên 23 tầng tối ưu công năng
Phù hợp gia đình trẻ, người mua ở lâu dài

PHÂN TÍCH THỊ TRƯỜNG & TIỀM NĂNG SINH LỜI
Khu Nguyễn Sơn Phú Thọ Hòa đang giao dịch phổ biến 8595 triệu/m²
Mức giá 3.52 tỷ ~ chỉ ~88 triệu/m² rẻ so với mặt bằng khu vực
Hẻm thông 2 mặt hẻm giá trị tăng tốt hơn nhà 1 mặt hẻm
Phù hợp:
Mua ở thực (tài chính vừa phải, vị trí trung tâm)
Giữ tài sản an toàn
Xây mới bán lại (biên lợi nhuận rõ)

Đánh giá chuyên gia: Đây là sản phẩm dễ chốt dễ tăng giá, rất phù hợp giai đoạn thị trường đang hồi phục.

Liên hệ ngay: 0799 099 ***
Mạnh Nhà Phố SG BĐS HCM Giá Tốt
Uy tín Chuyên nghiệp Tốc độ Hiệu quả
Xem nhà miễn phí Hỗ trợ tư vấn đến khi ưng ý

Nature
ManhNP
0 lượt theo dõi
BÁN NHÀ NGUYỄN SƠN PHÚ THỌ HÒA TÂN PHÚ HXH 2 MẶT HẺM 40M2 (4x10) SỔ A4... Lượt xem 357 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Bán nhà Phạm Văn Hai P.3 Tân Bình 5m x 5.6m 2PN 2WC giá 4.4T TL Lượt xem 235 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
BÁN NHÀ NI SƯ HUỲNH LIÊN P.10 TÂN BÌNH 2 TẦNG 5 X 7 3PN 2WC GIÁ 4.25T TL Lượt xem 457 Thời Gian 5 tháng trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
Cùng chuyên mục Bán
Cách chọn pallet nhựa đúng chuẩn cho từng loại hàng xuất khẩu Lượt xem 28 Thời Gian 3 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh
hanatc89 hanatc89
Sự khác biệt về luồng gió của Máy lạnh âm trần LG 4 hướng so với... Lượt xem 34 Thời Gian 9 giờ trước Địa Điểm Toàn Quốc
vinhphat vinhphat
Các tính năng thực tiễn của thùng rác- sỉ lẻ thùng rác 120l 240l 660l... Lượt xem 32 Thời Gian 9 giờ trước Địa Điểm Cần Thơ
nhienhuynh nhienhuynh
Cùng danh mục Bất Động Sản
Cập nhật giá đất khu i mỹ phước 3 Lượt xem 26 Thời Gian 10 giờ trước Địa Điểm Hồ Chí Minh